ਮਾਈ ਹੀਰਾ ਗੇਟ ਜਲੰਧਰ ਵਿਚ ਕੂੜੇਦਾਨ ਵਿਚ ਮਿਲਿਆ ਮਨੁੱਖੀ ਪਿੰਜਰ

0
355

ਪੰਜਾਬ ਰੈਫਲੈਕਸ਼ਨ (ਜਲੰਧਰ): ਮਾਈ ਹੀਰਾ ਫਾਟਕ ਖੇਤਰ ਤੋਂ ਵੱਡੀ ਖਬਰ ਆ ਰਹੀ ਹੈ ਮਨੁੱਖ ਦੇ ਪਿੰਜਰ ਤੋਂ ਮਿਲੀ ਕੂੜੇ ਕਾਰਨ ਪੂਰੇ ਖੇਤਰ ਵਿਚ ਸਨਸਨੀ ਫੈਲ ਗਈ। ਮਨੁੱਖ ਦੇ ਪਿੰਜਰ ਬਾਰੇ ਜਾਣਕਾਰੀ ਮਿਲਦੇ ਹੀ ਪੁਲਿਸ ਮੌਕੇ ਤੇ ਪਹੁੰਚ ਗਈ ਅਤੇ ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਪਿੰਜਰ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਕਬਜ਼ੇ ਵਿੱਚ ਲੈ ਕੇ ਜਾਂਚ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਦਿੱਤੀ ਹੈ ਪਰ ਅਜੇ ਤੱਕ ਇਹ ਸਪੱਸ਼ਟ ਨਹੀਂ ਹੋ ਸਕਿਆ ਹੈ ਕਿ ਇਹ ਮਨੁੱਖੀ ਪਿੰਜਰ ਅਸਲ ਹੈ ਜਾਂ ਨਕਲੀ। ਮੌਕੇ ‘ਤੇ ਪਹੁੰਚੇ ਥਾਣਾ 2 ਦੇ ਏਐਸਆਈ ਬਿੰਦਰ ਸਿੰਘ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਪਿੰਜਰ ਅਸਲ ਹੈ ਜਾਂ ਨਕਲੀ, ਇਹ ਜਾਂਚ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਪਤਾ ਲੱਗ ਜਾਵੇਗਾ ਪਰ ਇਸ ਨੂੰ ਜਾਂਚ ਲਈ ਭੇਜਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਕਿਹਾ ਕਿ ਪਿੰਜਰ ਇਥੇ ਕਿਵੇਂ ਪਹੁੰਚਿਆ ਇਸ ਮਾਮਲੇ ਦੀ ਜਾਂਚ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ। ਪਰ ਇਸ ਘਟਨਾ ਨੇ ਪੁਲਿਸ ਦੇ ਕੰਮਕਾਜ ਉੱਤੇ ਸਵਾਲ ਖੜੇ ਕੀਤੇ ਹਨ। ਅਜਿਹੀ ਸੰਘਣੀ ਆਬਾਦੀ ਵਿਚ ਪਿੰਜਰ ਆਇਆ ਸੀ ਜਿੱਥੋਂ ਇਸਦੀ ਜਾਂਚ ਕੀਤੀ ਜਾਏਗੀ ਕਿ ਇਹ ਮਰਦ ਹੈ ਜਾਂ ਔਰਤ. ਘਟਨਾ ਵਾਲੀ ਥਾਂ ‘ਤੇ ਪਹੁੰਚੀ ਪੁਲਿਸ ਇਸ ਦੇ ਆਸ ਪਾਸ ਲੱਗੇ ਸੀਸੀਟੀਵੀ ਕੈਮਰੇ ਦੀ ਵੀ ਜਾਂਚ ਕਰ ਰਹੀ ਹੈ ਤਾਂ ਜੋ ਪਤਾ ਲੱਗ ਸਕੇ ਕੀ ਕੌਨ ਵਿਅਕਤੀ ਕੂੜੇ ਦੇ ਢੇਰ ਵਿਚ ਪਿੰਜਰ ਸੁੱਟ ਕੇ ਚਲਾ ਗਿਆ ਸੀ।

LEAVE A REPLY