ਜਲੰਧਰ ਸ਼ਹਿਰ ਦੇ ਮੁਹੱਲਾ ਗੋਬਿੰਦ ਨਗਰ ਚੋਰਾਂ ਨੇ ਮਕਾਨ ਦੇ ਤਾਲੇ ਤੋੜੇ

  0
  267

  ਜਲੰਧਰ ਸ਼ਹਿਰ ਦੇ ਮੁਹੱਲਾ ਗੋਬਿੰਦ ਨਗਰ ਨੇੜੇ ਸੋਡਲ ਰੋਡ ‘ਤੇ ਚੋਰਾਂ ਨੇ ਮਕਾਨ ਦੇ ਤਾਲੇ ਤੋੜੇ

  ਅਤੇ ਕੀਮਤੀ ਸਮਾਨ ਚੋਰੀ ਕਰ ਲਿਆ। ਹੈਰਾਨੀ ਦੀ ਗੱਲ ਇਹ ਹੈ ਕਿ ਸ਼ਹਿਰ ਵਿੱਚ ਰਾਤ ਦਾ ਕਰਫਿ. ਵੀ ਚੱਲ ਰਿਹਾ ਹੈ, ਜਦੋਂ ਕਿ ਸ਼ਹਿਰ ਵਿੱਚ ਪੁਲਿਸ ਵੀ ਤਾਇਨਾਤ ਹੈ, ਫਿਰ ਵੀ ਚੋਰ ਨਿਰਭੈ ਹੋ ਕੇ ਭਟਕ ਰਹੇ ਹਨ। ਚੋਰੀ ਦੀ ਵਾਰਦਾਤ ਨੂੰ ਨੇੜਲੇ ਸੀਸੀਟੀਵੀ ਕੈਮਰੇ ਵਿੱਚ ਕੈਦ ਕਰ ਲਿਆ ਗਿਆ ਹੈ।
  ਸੀਸੀਟੀਵੀ ਫੁਟੇਜ ਵਿਚ ਦੇਰ ਰਾਤ ਚੋਰ ਸਾਈਕਲ ਤੇ ਦਿਖਾਈ ਦਿੱਤੇ, ਇਸ ਵਿਚ ਤਿੰਨ ਚੋਰ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਹੇ ਹਨ। ਜਾਣਕਾਰੀ ਅਨੁਸਾਰ ਘਰ ਦੇ ਮਾਲਕ ਬੌਬੀ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਉਹ ਐਤਵਾਰ ਦੁਪਹਿਰ ਨੂੰ ਪਰਿਵਾਰ ਸਮੇਤ ਕਿਤੇ ਬਾਹਰ ਗਿਆ ਹੋਇਆ ਸੀ, ਜਦੋਂ ਉਹ ਰਾਤ ਨੂੰ ਵਾਪਸ ਆਇਆ ਤਾਂ ਉਸਨੇ ਦੇਖਿਆ ਕਿ ਘਰ ਦੇ ਤਾਲੇ ਟੁੱਟੇ ਹੋਏ ਸਨ। ਚੋਰ ਘਰ ਵਿਚੋਂ ਮਹਿੰਗੇ ਐਲ.ਈ.ਡੀ ਟੀ.ਵੀ., ਵਾਲਾਂ ਦੇ ਡ੍ਰੈਸਰ, ਮਹਿੰਦੀਆਂ ਘੜੀਆਂ ਅਤੇ ਕੁਝ ਕੱਪੜੇ ਲੈ ਗਏ.
  ਹੁਣ ਇਹ ਮੰਨਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਕਿ ਚੋਰਾਂ ਨੇ ਘਰ ਦੇ ਗੀਜ਼ਰ ਅਤੇ ਕੁਝ ਹੋਰ ਸਮਾਨ ਵੀ ਰੱਖੇ ਹੋਏ ਸਨ, ਜੋ ਘਰ ਪਹੁੰਚਣ ਕਾਰਨ ਬਚ ਗਏ. ਇਹ ਘਟਨਾ ਦੁਪਹਿਰ 2:30 ਵਜੇ ਵਾਪਰੀ। ਥਾਣਾ 8 ਮੋਕੇ ਪਹੁੰਚੇ। ਸਬ ਇੰਸਪੈਕਟਰ ਪਵਿਤਰ ਸਿੰਘ ਨੇ ਅੱਗੇ ਦਾ ਕੰਮ ਸ਼ੁਰੂ ਕੀਤਾ। ਪੁਲਿਸ ਆਲੇ ਦੁਆਲੇ ਭੱਜ ਰਹੀ ਸੀ ਅਤੇ ਸੀ ਸੀ ਟੀ ਵੀ ਲਗਾਏ ਹੋਏ ਸਨ.

  LEAVE A REPLY